Kweli

NANYI MTAIJUA KWELI.....NAYO KWELI ITAWAWEKA HURU....NANYI MTAKUWA HURU KWELI KWELI

Mbiu ya Jamii

Tangaza Biashara yako hapa...wasiliana nasi sasa kwa 0753038005

WELCOME TO HAYDOM CULTURAL FESTIVALS 2013

NORWEGIAN CHURCH AID TANZANIA

NORWEGIAN CHURCH AID TANZANIA
PROUD PARTNERS OF HAYDOM FOUR CORNERS CULTURAL PROGRAMME (4CCP)

Thursday, March 6, 2014

TANGAZO: NAFASI ZA MASOMO KATIKA CHUO CHA UUGUZI HAYDOM 2014/2015



1 comment:

  1. Habari zenu jamani Mi ni muhitimu wa kidato cha nne ninahitaji kujiunga na chuo chenu nisomee nusing officer sijui Ada yenu ni shilingi ngapi kwa mwaka 2014

    ReplyDelete

Related Posts Plugin for WordPress, Blogger...

Ohayoda