Kweli

NANYI MTAIJUA KWELI.....NAYO KWELI ITAWAWEKA HURU....NANYI MTAKUWA HURU KWELI KWELI

Mbiu ya Jamii

Tangaza Biashara yako hapa...wasiliana nasi sasa kwa 0753038005

WELCOME TO HAYDOM CULTURAL FESTIVALS 2013

NORWEGIAN CHURCH AID TANZANIA

NORWEGIAN CHURCH AID TANZANIA
PROUD PARTNERS OF HAYDOM FOUR CORNERS CULTURAL PROGRAMME (4CCP)

Monday, January 28, 2013

Mheshimiwa tunakuomba urejee "Ntwala" hakukaliki

Moja ya Mabango ya wana Mtwara wanaopinga gesi kwenda Dar
Wakati suala la Gesi kule Ntwala bado hali ni tete, Mheshimiwa yupo majuu anatembea juu ye "Red Carpet

1 comment:

  1. Mzee kwa kuomba omba huyu Nampa heshima .

    Cha kushangaza hata hiyo misaada anayoenda kuomba wananchi hawaoni faida yake ...

    ReplyDelete

Related Posts Plugin for WordPress, Blogger...

Ohayoda