Kweli

NANYI MTAIJUA KWELI.....NAYO KWELI ITAWAWEKA HURU....NANYI MTAKUWA HURU KWELI KWELI

Mbiu ya Jamii

Tangaza Biashara yako hapa...wasiliana nasi sasa kwa 0753038005

WELCOME TO HAYDOM CULTURAL FESTIVALS 2013

NORWEGIAN CHURCH AID TANZANIA

NORWEGIAN CHURCH AID TANZANIA
PROUD PARTNERS OF HAYDOM FOUR CORNERS CULTURAL PROGRAMME (4CCP)

Monday, July 23, 2012

Cheka Kidogo: Watoto wengine hatari tupu


baba : niletee soda we mtoto
mtoto : pepsi or coka?
baba : pepsi
mtoto : ya kopo ya chupa?
baba : ya kopo
mtoto : ya baridi or yamoto?
baba : hee! we mtoto mbona maswali mengi....basi
bwana ni letee maji tu
mtoto : ya hapa hom or nika nunue kwa shop?
baba : ya hapa hapa
mtoto : ya baridi ya moto?
baba : ya baridi
mtoto : kwenye glasi or kikombe?
baba : ntakupiga na ufagio we mtoto
mtoto :ufagio wa chelewa or wa mti?
baba : ntakuuwa we mtoto
mtoto : uta uwaje utanichoma kisu or utanipiga na
bastola?
baba :ntakupiga na bastola
mtoto : kichwani or tumboni?
baba : kichwani...NIMEKWAMBIA TOKA NJE
mtoto : saivi au baadae kidogo?
baba : sasa ivi
mtoto : maji hutaki?

No comments:

Post a Comment

Related Posts Plugin for WordPress, Blogger...

Ohayoda