Kweli

NANYI MTAIJUA KWELI.....NAYO KWELI ITAWAWEKA HURU....NANYI MTAKUWA HURU KWELI KWELI

Mbiu ya Jamii

Tangaza Biashara yako hapa...wasiliana nasi sasa kwa 0753038005

WELCOME TO HAYDOM CULTURAL FESTIVALS 2013

NORWEGIAN CHURCH AID TANZANIA

NORWEGIAN CHURCH AID TANZANIA
PROUD PARTNERS OF HAYDOM FOUR CORNERS CULTURAL PROGRAMME (4CCP)

Friday, June 22, 2012

Weekend njema wanaOhaydoda. Furahieni kistaarabu

Kwa wanaojua ngeli tu: Ushauri wa mwanaume huyu ni balaa

Hakuna kupiga chabo: Huu mfumo unapaswa kutumika hasa kwenye shule zetu za huku Manyara maana  "inasemekana" wanafunzi wengi wanaofaulu kwenda kidato cha kwanza hawajui kusoma wala kuandika. 

Hiki ndicho kizazi cha Jakaya na huyu "dogo" alikuwa anajibu mtihani wa historia darasa la saba! Kazi kweli kweli

No comments:

Post a Comment

Related Posts Plugin for WordPress, Blogger...

Ohayoda