Kweli

NANYI MTAIJUA KWELI.....NAYO KWELI ITAWAWEKA HURU....NANYI MTAKUWA HURU KWELI KWELI

Mbiu ya Jamii

Tangaza Biashara yako hapa...wasiliana nasi sasa kwa 0753038005

WELCOME TO HAYDOM CULTURAL FESTIVALS 2013

NORWEGIAN CHURCH AID TANZANIA

NORWEGIAN CHURCH AID TANZANIA
PROUD PARTNERS OF HAYDOM FOUR CORNERS CULTURAL PROGRAMME (4CCP)

Wednesday, June 6, 2012

Picha ya Leo: Wadhani hata yeye Hapendi kuvaa Gwanda?



Chezea Gamba wewe! Zito balaa..hapa ni katibu wa itikadi na uenezi wa CCCM akifurahi baada ya kuvalishwa shati lenye alama za CHADEMA na mashabiki wa chama hicho maarufu kwa kuwavua magamba na kuwavika magwanda wanachama wa CCM


No comments:

Post a Comment

Related Posts Plugin for WordPress, Blogger...

Ohayoda