Kweli

NANYI MTAIJUA KWELI.....NAYO KWELI ITAWAWEKA HURU....NANYI MTAKUWA HURU KWELI KWELI

Mbiu ya Jamii

Tangaza Biashara yako hapa...wasiliana nasi sasa kwa 0753038005

WELCOME TO HAYDOM CULTURAL FESTIVALS 2013

NORWEGIAN CHURCH AID TANZANIA

NORWEGIAN CHURCH AID TANZANIA
PROUD PARTNERS OF HAYDOM FOUR CORNERS CULTURAL PROGRAMME (4CCP)

Sunday, May 20, 2012

Miss Mbulu 2012: Ni Lucy Stephano wa Haydom

  • Washiriki kutoka Haydom wafanyiwa hujuma saluni na kwenye vyumba vya kuvalia
  • Miss Haydom aingia jukwaani akilia machozi
  • Lucy Stephano na Paschalina Emmanuel kuwakilisha Mbulu Miss Manyara

Hayawi hayawi hatimaye yakawa, jana ikawa jana na hatimaye kitendawili cha nani kuibuka kidedea yaani atakayevikwa umalkia wa wilaya ya Mbulu kikateguliwa jana usiku katika ukumbu wa Kituo cha Jamii (Community Centre) kwa wawakilishi kutoka Haydom kuibuka kidedea kwa kushika nafasi za juu kabisa. 
Lucy Stephano ambaye ni Miss Haydom No.2 hakuamini masikio yake pale alipotangazwa mshindi na kujinyakulia zawadi zenye thamani ya shilingi laki tatu (300,000/=) huku Paschalina (Linah) Emmanuel ambaye alikuwa Miss Haydom No. 3 akiibuka mshindi wa pili na kuweka kibindonizawadi zenye thamani ya shilingi laki mbili (200,000/=) na pia aliibuka kuwa Miss Talent Mbulu 2012 na kushinda fedha taslimy shilingi 80,000/= na mshindi wa tatu katika king`ang`anyiro hicho ambacho washiriki kutoka Haydom walilalamika sana kufanyiwa hujuma na wawakilishi kutoka Mbulu alikuwa Modesta Robert aliyejishindia shilingi 50,000/= na zawadi nyingine.
Katika hali ya kushangaza, Miss Haydom alikataa kupanda jukwaani dakika za mwisho huku akilia machozi katika kile kilichodaiwa na washiriki kutoka Haydom (5 kati ya 9 walitoka Haydom) kuwa kufanyiwa hujuma ikiwa ni pamoja na nguo zao kukanyagwakanyagwa, kusemwa vibaya na hata walipokuwa saluni washiriki kutika Mbulu ndio waliopewa kipaumbele hali iliyopelekea Agnes Michael ambaye ni Miss Haydom kutokutaka kushiriki hadi alipobembelezwa na hata alipokubali alipanda jukwaani akiwa na uso wa huzuni na hakutoa tabasamu lolote na kushika nafasi ya 7 huku dada yake Juliana Michael ambaye hakushiriki Miss Haydom lakini alishika nafasi ya nne.
Kwa matokeo hayo, Lucy Stephano na Paschalina "Linah" wataiwakilisha wilaya ya Mbulu katika king`ang`anyiro cha kumsaka malkia wa Mkoa wa Manyara tarahe 25 mwezi huu kitakachofanyika Babati.
Ohayoda inawapongeza Lucy na Linah na kuwatakia mafanikio mema mbele ya safari yao
Lucy Stephano akiwa kapozi  kabla ya mashindano


Wadau wa Miss Haydom Mr. & Mrs R. Kawala wakipata msosi kabla ya shindano

Miss Haydom akiwa mwenye huzuni kabla ya shindano

Meza ya majaji

Shoo ikaanza

Burudani ikashika mkondo wake


Kati ya watu ninaowakubali sana ni Tumaini Group, walifunika ile Mbayaaaaaaaaa


Hapo vipiiii

Hapo jee?

Na hapa jee?

Miss Haydom yaani hakwepo kabisa jukwaani

Lucy Stephano mwenyewe, mwingine copy





Walimbwende wote tisa

Miss Talent, Linah wa Kutoka Haydom akipanda jukwaani kupewa taji

"Lina" miss talent na first runner up (mshindi wa pili) wa Miss Mbulu


Second Runner up (mshindi wa tatu) wa Miss Mbulu Modesta Robert
kutoka Mbulu akipewa zawadi


Lucy Stephano mmmmm Need I say More? Funika woooote!




Lucy Stephano katikati akiwa na Linah kulia na Modesta kushoto






Agnes Michael akipokea zawadi ya kushinda Miss Haydom 2012




Washiriki katika picha ya pamoja na Lucy


Majaji wakiwa na washiriki



Mgeni rasmi Isaac Masesa

Swahiba wangu sanaaa Mary Margwe alikuwa ndani ya nyumba

Mashostiiii

Ikafika mambo ya "umbali sifuri" hawa ni Bwana na Bibi Robin Inch Kawala

Burudani ikashika hatamu 



Picha zote kwa hisani R.I.K

3 comments:

  1. love it ... Nimehuzunishwa kusoma story ya Lucy .. She is so beautiful... yaani kwa kweli alitakiwa kuwa miss Manyara.. Kila lakheri kwa miss Mbulu wa sasa .. tuwakilishe vema uendapo..

    Lucy kama unasoma Ohayoda ningependa tu kukwambia si kila mtu dunia hii anakutakia mema, ndivyo binadamu walivyo(na jinsi ulivyo mzuri) utajenga maadui kuliko marafiki. ila hayo ndo maisha usilete watu kama hao wakuharibie maisha yako.. you never know labda hata ungekuwa Miss Tanzania. kama ungeshiriki.. Jinsi ya kukomoa watu kama hao (maadui zako) ni wewe kufanya vema kuliko wao.. nakutakia kila lakheri na unachofanya maishani.. Keep your head up girl , your bloody beautiful..

    ReplyDelete
    Replies
    1. my apology...
      The previous message was for Agness ( Miss Haydom & not Lucy)..

      Delete
  2. miss mbulu wa sasa ni beauty by nature

    ReplyDelete

Related Posts Plugin for WordPress, Blogger...

Ohayoda