Kweli

NANYI MTAIJUA KWELI.....NAYO KWELI ITAWAWEKA HURU....NANYI MTAKUWA HURU KWELI KWELI

Mbiu ya Jamii

Tangaza Biashara yako hapa...wasiliana nasi sasa kwa 0753038005

WELCOME TO HAYDOM CULTURAL FESTIVALS 2013

NORWEGIAN CHURCH AID TANZANIA

NORWEGIAN CHURCH AID TANZANIA
PROUD PARTNERS OF HAYDOM FOUR CORNERS CULTURAL PROGRAMME (4CCP)

Monday, May 14, 2012

Matukio katika picha: Akonaay alipotembelea Haydom

ni kama anasema ``hapo hapooooo`` alipokuwa akiwasulubisha watendaji
mbele ya wananchi



Akisisitiza jambo, pembeni yake yupo na Rose Kamili 
Vyoo Sanifu katika kijiji cha Endagaew

Mtendaji Kata ya Haydom ndugu Isaay

Rose Kamili ``watendaji sina urafiki na ninyi``

Watu kibaaaaaao 

No comments:

Post a Comment

Related Posts Plugin for WordPress, Blogger...

Ohayoda