Kweli

NANYI MTAIJUA KWELI.....NAYO KWELI ITAWAWEKA HURU....NANYI MTAKUWA HURU KWELI KWELI

Mbiu ya Jamii

Tangaza Biashara yako hapa...wasiliana nasi sasa kwa 0753038005

WELCOME TO HAYDOM CULTURAL FESTIVALS 2013

NORWEGIAN CHURCH AID TANZANIA

NORWEGIAN CHURCH AID TANZANIA
PROUD PARTNERS OF HAYDOM FOUR CORNERS CULTURAL PROGRAMME (4CCP)

Monday, May 21, 2012

Kumbukumbu haiozi: Unaweza kuwatambua watu hawa?

Mchungaji Athanasio Mathiya (Kushoto) akiwa na aliyekuwa Askofu wa Dayosisi ya Mbulu (KKKT) marehemu Yoram Girgis miaka hiyoooooooooo
picha kwa hisani ya Bjorg E. Olsen

No comments:

Post a Comment

Related Posts Plugin for WordPress, Blogger...

Ohayoda