Kweli

NANYI MTAIJUA KWELI.....NAYO KWELI ITAWAWEKA HURU....NANYI MTAKUWA HURU KWELI KWELI

Mbiu ya Jamii

Tangaza Biashara yako hapa...wasiliana nasi sasa kwa 0753038005

WELCOME TO HAYDOM CULTURAL FESTIVALS 2013

NORWEGIAN CHURCH AID TANZANIA

NORWEGIAN CHURCH AID TANZANIA
PROUD PARTNERS OF HAYDOM FOUR CORNERS CULTURAL PROGRAMME (4CCP)

Tuesday, May 29, 2012

Cheka Kidogo: Hapa kama wewe ndio bosi lazima utampa kazi huyu jamaa

Baada ya kuomba kazi mara kibao na kukosa, huyu jamaa akashtukia kuwa kuna mfanyakazi amefariki kwenye kampuni fulani hivyo hakukawia kujitosa kuomba hiyo nafasi ``Vacant``

No comments:

Post a Comment

Related Posts Plugin for WordPress, Blogger...

Ohayoda