Kweli

NANYI MTAIJUA KWELI.....NAYO KWELI ITAWAWEKA HURU....NANYI MTAKUWA HURU KWELI KWELI

Mbiu ya Jamii

Tangaza Biashara yako hapa...wasiliana nasi sasa kwa 0753038005

WELCOME TO HAYDOM CULTURAL FESTIVALS 2013

NORWEGIAN CHURCH AID TANZANIA

NORWEGIAN CHURCH AID TANZANIA
PROUD PARTNERS OF HAYDOM FOUR CORNERS CULTURAL PROGRAMME (4CCP)

Tuesday, May 8, 2012

Babati miaka ya 1950

HII NDO BABATI YA WAKATI HUO 1950's ikionekana kutokea Mrara Juu
                              "ilikuwa ni kama eneo la wazi, na inaonekana kulikuwa na uharibifu mkubwa wa mazingira, yaani ukataji miti wa kiwango cha juu"


Picha kwa hisani ya Jackson Makala, Babati Forum

No comments:

Post a Comment

Related Posts Plugin for WordPress, Blogger...

Ohayoda